Căn hộ khách sạn Trần Phú Nha Trang 107m² giá 37 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ khách sạn Trần Phú Nha Trang 107m² giá 37 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

37 tỷ
107 m² - 346 triệu/m²

Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

4 tháng trước
Loại
Bán condotel
Diện tích
107 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại căn hộ khách sạn Trần Phú, Nha Trang! Với vị trí đắc địa chỉ cách bãi tắm chỉ 50m, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn sở hữu bất động sản sinh lời trong khu vực du lịch sôi động.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 107m²
  • Bố trí: 15 tầng với 39 phòng kinh doanh khách sạn
  • Đặc điểm: Mặt tiền 4m, thiết kế hiện đại, đầy đủ tiện ích phục vụ khách hàng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi tắm, chỉ cách 50m, thuận tiện cho khách du lịch
  • Ngập tràn các nhà hàng, quán cafe và pub xung quanh
  • Khu vực tập trung đông đúc khách du lịch, dễ dàng thu hút khách hàng
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, kết nối dễ dàng với các điểm du lịch nổi tiếng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 37 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư bất động sản, những ai muốn khai thác dịch vụ lưu trú tại một trong những khu vực du lịch tiềm năng nhất Việt Nam.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để có cơ hội sở hữu bất động sản tuyệt vời này!