Căn hộ K2 Khu đô thị Việt Hưng Long Biên 79.2m² giá 5.35 tỷ - View đẹp thoáng mát! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ K2 Khu đô thị Việt Hưng Long Biên 79.2m² giá 5.35 tỷ - View đẹp thoáng mát!

5.35 tỷ
79 m² - 68 triệu/m²

Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
79 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ tuyệt đẹp tại K2 Khu đô thị Việt Hưng, Long Biên! Với diện tích 79.2m², căn hộ này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn có view đẹp và thoáng mát, phù hợp cho những ai yêu thích sự yên tĩnh và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 79.2m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 2 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Tòa chung cư 12 tầng, có thang máy, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngã tư Nguyễn Cao Luyện và Vạn Hạnh, thuận tiện giao thông
  • Hệ thống điện, đường, trường học, bệnh viện đầy đủ trong khu vực
  • Khu vực phát triển với nhiều tiện ích xung quanh, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Chỉ mất vài phút đi bộ tới các cửa hàng tiện lợi và siêu thị lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.35 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho các gia đình tìm kiếm không gian sống rộng rãi, thoải mái, và gần gũi với các tiện ích hiện đại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ.