Căn hộ Jamona City Q7 72m² giá 3.7 tỷ - Full nội thất sang trọng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Jamona City Q7 72m² giá 3.7 tỷ - Full nội thất sang trọng!

3.7 tỷ
72 m² - 51 triệu/m²

Phú Thuận, 7, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
72 m²

Khám phá không gian sống đẳng cấp tại căn hộ Jamona City, Quận 7, một lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn. Với thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất, căn hộ này hứa hẹn sẽ mang đến cho bạn những trải nghiệm sống tuyệt vời nhất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 72m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Full nội thất, sổ hồng trao tay, hỗ trợ vay ngân hàng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường Tiểu học Phú Thuận, thuận tiện cho con em đi học
  • Chỉ cách siêu thị VinMart 1km, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến khu đô thị Phú Mỹ Hưng và các khu vực lân cận
  • Gần các trung tâm y tế và bệnh viện lớn, đảm bảo sức khỏe cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này lý tưởng cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại, cũng như những nhà đầu tư bất động sản muốn sở hữu tài sản có giá trị tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.