Căn hộ Iris Garden 30 Trần Hữu Dực 104m² giá 9.8 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Iris Garden 30 Trần Hữu Dực 104m² giá 9.8 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

9.8 tỷ
104 m² - 94 triệu/m²

Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
104 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ 3 phòng ngủ tuyệt đẹp tại chung cư Iris Garden, địa chỉ 30 Trần Hữu Dực, phường Cầu Diễn, quận Nam Từ Liêm, TP Hà Nội. Với diện tích 104m², căn hộ này không chỉ rộng rãi mà còn được trang bị đầy đủ nội thất, sẵn sàng cho cuộc sống tiện nghi của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 104m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phòng khách và bếp hiện đại
  • Đặc điểm: Tầng trung, ban công hướng Tây, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách siêu thị VinMart, Big C chỉ 1km, dễ dàng mua sắm
  • Gần khu vui chơi giải trí và công viên, phù hợp cho gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Được hưởng các tiện ích nội khu như hồ bơi, gym, và an ninh 24/7

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và đặt lịch xem nhà 24/7! Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ lý tưởng này!