Căn hộ Imperia Sky Garden 76m² giá 6.75 tỷ - Thiết kế hiện đại, nội thất đầy đủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Imperia Sky Garden 76m² giá 6.75 tỷ - Thiết kế hiện đại, nội thất đầy đủ!

6.75 tỷ
76 m² - 89 triệu/m²

Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
76 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ tuyệt đẹp tại chung cư Imperia Sky Garden, địa chỉ 423 đường Minh Khai, quận Hai Bà Trưng, Hà Nội. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà hoàn hảo tại trung tâm Hà Nội!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 76m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phòng khách và bếp nấu
  • Đặc điểm: Ban công hướng Đông, cửa chính hướng Tây, nội thất full để lại cho khách hàng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Minh Khai chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Tiếp cận giao thông thuận lợi với các tuyến xe buýt và Metro gần đó
  • Khu vực xung quanh có nhiều quán cà phê, nhà hàng và khu vui chơi giải trí
  • Gần bệnh viện Bạch Mai, đảm bảo an tâm cho sức khỏe gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.75 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn hộ rất thích hợp cho các gia đình trẻ, những người muốn tận hưởng cuộc sống hiện đại và tiện nghi tại trung tâm thành phố Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước này!