Căn hộ i5 Tây Hồ 64m² giá 5.86 tỷ - Căn góc sẵn ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ i5 Tây Hồ 64m² giá 5.86 tỷ - Căn góc sẵn ở ngay

5.86 tỷ
64 m² - 92 triệu/m²

Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nội

1 phút trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
64 m²

Căn góc 2PN+2VS tại tòa i5, Phú Thượng, Tây Hồ mang đến không gian sống thoáng sáng, pháp lý rõ ràng, nội thất đầy đủ, sẵn sàng vào ở ngay. Lựa chọn đẹp cho gia đình cần căn hộ tiện nghi giữa khu vực sống chất lượng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:64m²
  • Bố trí:Căn góc 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, tầng trung, không gian sử dụng tối ưu
  • Đặc điểm:Sổ hồng sẵn, nội thất đầy đủ, vào ở ngay, hướng Đông Bắc mát mẻ, phù hợp gia đình cần nơi ở tiện nghi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Hồ Tây, tận hưởng không gian sống thoáng đãng và mát lành
  • Dễ dàng kết nối cầu Nhật Tân, di chuyển thuận tiện sang trung tâm và sân bay
  • Liền kề khu vực Lotte Mall Tây Hồ, đáp ứng nhu cầu mua sắm, ăn uống và giải trí
  • Thuận đường Võ Chí Công, kết nối nhanh sang Tây Hồ, Cầu Giấy và Ba Đình
  • Gần công viên Hòa Bình, phù hợp cho sinh hoạt gia đình và rèn luyện sức khỏe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:5.86 tỷ
  • Ghi chú:Đã bao phí môi giới, pháp lý sẵn sàng giao dịch nhanh

Phù hợp với ai:

Phù hợp gia đình trẻ, người mua ở thực muốn căn góc thoáng sáng, hoặc nhà đầu tư ưu tiên khu Tây Hồ giàu tiềm năng cho thuê và giữ giá trị tài sản.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem căn thực tế, nhận tư vấn chi tiết và chốt căn đẹp nhanh trước khi bị giữ chỗ.