Căn hộ Happy Valley quận 7 117m² giá 9.9 tỷ - View thoáng mát, ô tô vào hầm! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Happy Valley quận 7 117m² giá 9.9 tỷ - View thoáng mát, ô tô vào hầm!

9.9 tỷ
117 m² - 85 triệu/m²

Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
117 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ tuyệt vời tại Happy Valley, nơi mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn! Với diện tích 117m², căn hộ này sở hữu view thoáng mát và thiết kế hiện đại, là lựa chọn hoàn hảo cho cuộc sống tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 117m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: View thoáng mát, có chỗ đậu ô tô trong hầm

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Crescent Mall, thuận tiện cho mua sắm
  • Cách trường Quốc tế RMIT khoảng 1km, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần bệnh viện FV, đảm bảo an tâm về sức khỏe
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi tại quận 7. Với thiết kế thông minh và vị trí đắc địa, đây sẽ là nơi lý tưởng để bạn gắn bó.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước này!