Căn hộ Happy Valley Phú Mỹ Hưng 80m² giá 8.15 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Happy Valley Phú Mỹ Hưng 80m² giá 8.15 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

8.15 tỷ
80 m² - 102 triệu/m²

Phường Tân Phong, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
80 m²

Khám phá ngay căn hộ cao cấp Happy Valley tại Phú Mỹ Hưng, một không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn. Với diện tích 80m², 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, căn hộ được thiết kế hợp lý, tối ưu công năng, mang đến sự thoải mái và tiện nghi tối đa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 80m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Căn hộ rộng rãi, bố trí thông minh, đầy đủ nội thất hiện đại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên hồ Bán Nguyệt, không gian xanh lý tưởng cho gia đình
  • Chỉ vài phút đến bệnh viện FV, bệnh viện tim Tâm Đức, bệnh viện Phương Nam
  • Hệ thống trường học quốc tế như Nam Sài Gòn, Đinh Thiện Lý, Little Genius International Kindergarten
  • Gần các ngân hàng như Vietcombank, ACB, Techcombank
  • Các quán cà phê và tiệm bánh nổi tiếng như Phú Long, Katinat, Gongcha, Artisan

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.15 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho gia đình trẻ, chuyên gia làm việc tại khu vực trung tâm hoặc nhà đầu tư bất động sản tìm kiếm một tài sản giá trị tại Phú Mỹ Hưng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam