Căn hộ hạng sang The MarQ Quận 1 110m² giá 23.7 tỷ - View Marina Tower đẹp mê ly! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ hạng sang The MarQ Quận 1 110m² giá 23.7 tỷ - View Marina Tower đẹp mê ly!

23.7 tỷ
110 m² - 215 triệu/m²

Đa Kao, 1, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
110 m²

Khám phá căn hộ hạng sang The MarQ nằm ngay mặt tiền đường Nguyễn Đình Chiểu, phường Đa Kao, Quận 1 - một trong những khu vực đắc địa tại TP. Hồ Chí Minh. Với diện tích rộng 110m², căn hộ này được thiết kế hiện đại bao gồm 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm, 1 phòng giặt phơi và 1 phòng kho, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 110m²
  • Bố trí: 3PN - 3WC - 1 phòng giặt phơi - 1 phòng kho
  • Đặc điểm: Tầng trung, view Quận 1, Bason, Landmark, Marina Tower. Có chỗ đậu xe định danh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều trường học quốc tế, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Bến Thành chỉ 1.5km, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Tiếp giáp các khu vực vui chơi giải trí như công viên Lê Văn Tám và khu vực phố đi bộ Nguyễn Huệ
  • Gần bệnh viện quốc tế, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận lợi với nhiều tuyến xe buýt và gần ga Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23,7 tỷ VND
  • Giá thuê: 62,779 triệu/tháng

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho gia đình yêu thích sự sang trọng và tiện nghi, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội đầu tư sinh lời tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!