Căn hộ Hado Centrosa Quận 10 87m² giá 9.821 tỷ - View đẹp, sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Hado Centrosa Quận 10 87m² giá 9.821 tỷ - View đẹp, sẵn sàng vào ở!

9.821 tỷ
87 m² - 113 triệu/m²

10, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
87 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ lý tưởng tại Hado Centrosa, Quận 10! Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một không gian sống hoàn hảo với thiết kế hiện đại và nhiều tiện ích xung quanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 87m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: View Tây Bắc, cửa hướng Đông, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bệnh viện 115, chỉ cách 1.5km, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe
  • Cách chợ Bến Thành khoảng 3km, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các trường học như Trường THPT Lê Quý Đôn, thuận lợi cho con em đi học
  • Di chuyển thuận tiện đến các tuyến giao thông chính như Metro và đường lớn
  • Nhiều quán cà phê, nhà hàng xung quanh, đáp ứng nhu cầu ẩm thực và giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.821 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này thích hợp cho gia đình trẻ hoặc nhà đầu tư tìm kiếm một tài sản có giá trị cao trong khu vực trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.