Căn hộ GS1 Tây Mỗ 43m² giá 3.9 tỷ - Hướng Bắc, tầng trung, giá tốt! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ GS1 Tây Mỗ 43m² giá 3.9 tỷ - Hướng Bắc, tầng trung, giá tốt!

3.9 tỷ
43 m² - 91 triệu/m²

Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
1 Phòng
Diện tích
43 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ GS1 tuyệt đẹp tại phường Tây Mỗ, quận Nam Từ Liêm! Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hoàn hảo với giá cả hợp lý.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 43m²
  • Bố trí: 1 phòng ngủ, không gian mở thoáng đãng
  • Đặc điểm: Hướng Bắc, tầng trung, thiết kế hiện đại, ánh sáng tự nhiên tràn ngập

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Tiểu học Tây Mỗ, thuận tiện cho việc học của trẻ
  • Cách chợ Tây Mỗ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Nam Từ Liêm, đảm bảo sức khỏe cho gia đình bạn
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến trung tâm Hà Nội

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các cặp đôi trẻ, gia đình nhỏ hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và khám phá ngôi nhà mơ ước của bạn!