Căn hộ Green View Quận 7 127m² giá 11.2 tỷ - Nội thất cao cấp, vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Green View Quận 7 127m² giá 11.2 tỷ - Nội thất cao cấp, vào ở ngay!

11.2 tỷ
127 m² - 88 triệu/m²

Tân Phú, 7, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
127 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ Green View tuyệt đẹp, nơi hội tụ đầy đủ tiện nghi và không gian sống lý tưởng. Với thiết kế sang trọng và hiện đại, căn hộ này chính là lựa chọn hoàn hảo cho những ai yêu thích sự tiện nghi và đẳng cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 127m² thông thủy
  • Bố trí: Gồm 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm rộng rãi
  • Đặc điểm: Tầng cao, không gian thoáng mát, yên tĩnh, nhà mới decor 100% nội thất cao cấp, sang trọng, vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Crescent Mall, chỉ 5 phút lái xe
  • Cách công viên Hồ Bán Nguyệt 1km, không gian thư giãn tuyệt vời
  • Gần trường quốc tế British International School, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Chỉ 15 phút đến khu đô thị Phú Mỹ Hưng, nơi tập trung nhiều dịch vụ cao cấp
  • Giao thông thuận lợi với các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho các gia đình trẻ, người đi làm hoặc những ai yêu thích không gian sống xanh, yên tĩnh nhưng vẫn đầy đủ tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ đẳng cấp này!