Căn hộ Green Valley Quận 7 119m² giá 10.9 tỷ - View đẹp, thiết kế hiện đại! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Green Valley Quận 7 119m² giá 10.9 tỷ - View đẹp, thiết kế hiện đại!

10.9 tỷ
119 m² - 92 triệu/m²

Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
119 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ Green Valley tuyệt đẹp, nơi không gian sống lý tưởng gặp gỡ sự tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 119m², căn hộ này mang đến cho bạn 3 phòng ngủ rộng rãi và 2 phòng tắm thoải mái, phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 119m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: View cửa: Bắc, View ban công: Đông Nam, thiết kế hiện đại, không gian sống thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học quốc tế, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách siêu thị Lotte Mart chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần công viên Tân Phú, nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục
  • Giao thông thuận tiện với nhiều tuyến xe buýt và gần trạm Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ Green Valley đặc biệt phù hợp với các gia đình lớn cần không gian sống thoải mái, những người yêu thích sự hiện đại và tiện nghi, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội trong khu vực phát triển năng động.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước này!