Căn hộ Green River Quận 8 74m² giá 4,2 tỷ - Không gian sống hiện đại! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Green River Quận 8 74m² giá 4,2 tỷ - Không gian sống hiện đại!

4.2 tỷ
74 m² - 57 triệu/m²

6, 8, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
74 m²

Chào mừng bạn đến với không gian sống lý tưởng tại căn hộ Green River, Phường 6, Quận 8, TP. HCM. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư hiện đại và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 74m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 WC, phòng khách và bếp
  • Đặc điểm: Thiết kế hiện đại, thông thoáng, nội thất cơ bản bao gồm điều hòa, tủ lạnh và giường, pháp lý đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường THPT Ngô Gia Tự khoảng 1km, thuận tiện cho việc học hành của con em.
  • Gần siêu thị Bách Hóa Xanh, giúp bạn dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Công viên Phúc An Khang chỉ vài phút đi bộ, lý tưởng cho những buổi dạo bộ thư giãn.
  • Hồ bơi, phòng gym, BBQ và trung tâm thương mại trong dự án, mang lại cuộc sống tiện nghi cho cư dân.
  • Giao thông thuận lợi với các tuyến đường lớn kết nối đến trung tâm thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại trong khu vực phát triển của Quận 8.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội