Căn hộ Green Era 486 Ngọc Hồi 88,5m² giá 8,631 tỷ - Full nội thất cao cấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Green Era 486 Ngọc Hồi 88,5m² giá 8,631 tỷ - Full nội thất cao cấp!

8.631 tỷ
88 m² - 98 triệu/m²

Thị trấn Văn Điển, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
88 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ lý tưởng tại dự án Green Era, tọa lạc tại 486 Ngọc Hồi, thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội! Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 88,5m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 nhà bếp, 1 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Full nội thất cao cấp, thiết kế thông minh, không gian thoáng đãng, sân vườn riêng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Văn Điển, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Văn Điển chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Đa khoa Thanh Trì, chỉ cách 1km, đảm bảo an toàn sức khỏe
  • Tiện lợi di chuyển đến trung tâm Hà Nội qua đường Ngọc Hồi
  • Khu vực phát triển mạnh mẽ, nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8,631 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với gia đình trẻ, những người yêu thích không gian sống xanh và tiện nghi, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để sở hữu căn hộ mơ ước này ngay hôm nay!