Căn hộ Grand Marina Sài Gòn 93m² giá 59 tỷ - Lô góc, nội thất cơ bản | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Grand Marina Sài Gòn 93m² giá 59 tỷ - Lô góc, nội thất cơ bản

59 tỷ
93 m² - 634 triệu/m²

Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
93 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ Grand Marina Sài Gòn - một trong những dự án căn hộ cao cấp đẳng cấp nhất tại trung tâm thành phố Hồ Chí Minh. Với thiết kế lô góc, căn hộ này mang lại không gian sống lý tưởng, tràn ngập ánh sáng và gió tự nhiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 93m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nội thất cơ bản, lô góc, view đẹp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu vực trung tâm thương mại Vincom Center, thuận tiện cho mua sắm
  • Cách bến Bạch Đằng chỉ 500m, dễ dàng di chuyển ra các khu vực khác
  • Gần nhiều nhà hàng, quán cà phê nổi tiếng tại quận 1
  • Tiếp giáp với các tuyến đường lớn như Nguyễn Huệ, Lê Duẩn, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Gần trường học quốc tế và các bệnh viện lớn, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 59 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho những gia đình đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại tại trung tâm thành phố, hoặc cho các nhà đầu tư đang muốn sở hữu một bất động sản giá trị tại khu vực đắc địa.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội