Căn hộ Goldmark City 110m² giá 9.2 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Goldmark City 110m² giá 9.2 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

9.2 tỷ
110 m² - 84 triệu/m²

Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
110 m²

Khám phá căn hộ tuyệt đẹp tại Goldmark City, nơi mang đến không gian sống hoàn hảo cho gia đình bạn! Với diện tích 110m², căn hộ này sở hữu thiết kế 3 phòng ngủ rộng rãi, 2 vệ sinh tiện nghi, đảm bảo không gian thoáng đãng và đầy đủ ánh sáng tự nhiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 110m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, layout đẹp, không gian thoáng đãng
  • Đặc điểm: Nội thất FULL đồ cao cấp – Chỉ việc xách vali về ở

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học chất lượng, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Phú Diễn chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện 198, đảm bảo chăm sóc sức khỏe cho cả gia đình
  • Thuận lợi di chuyển đến trung tâm thành phố qua các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.2 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống hiện đại, đầy đủ tiện nghi, pháp lý rõ ràng và sẵn sàng vào ở ngay.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được xem nhà thực tế và chốt giá tốt nhất!