Căn hộ Golden Star Quận 7 85m² giá 4.75 tỷ - Full nội thất, sẵn sàng ở | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Golden Star Quận 7 85m² giá 4.75 tỷ - Full nội thất, sẵn sàng ở

4.75 tỷ
85 m² - 56 triệu/m²

Bình Thuận, 7, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
85 m²

Bạn đang tìm kiếm một căn hộ hoàn hảo tại Quận 7? Căn hộ Golden Star chính là lựa chọn lý tưởng với thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất. Nằm tại địa chỉ 58B Nguyễn Thị Thập, phường Bình Thuận, căn hộ này có diện tích 85m² với 3 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 85m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Bàn giao full nội thất, nhà mới đẹp, hướng Nam

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học quốc tế, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách trung tâm thương mại Crescent Mall chỉ 1km, dễ dàng mua sắm
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, kết nối với các quận lân cận
  • Gần bệnh viện FV, đảm bảo an tâm trong vấn đề sức khỏe
  • Khu vực yên tĩnh, an ninh 24/7, lý tưởng cho cuộc sống gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.75 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho gia đình trẻ, các chuyên gia làm việc trong khu vực Quận 7 hoặc các nhà đầu tư bất động sản mong muốn sở hữu một tài sản chất lượng tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này!