Căn hộ Golden Park 81m² giá 9.3 tỷ - Chính chủ bán ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Golden Park 81m² giá 9.3 tỷ - Chính chủ bán ngay!

9.3 tỷ
81 m² - 115 triệu/m²

Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
81 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp tại Golden Park Tower, một trong những dự án nổi bật tại quận Cầu Giấy, Hà Nội. Với giá bán chỉ 9.3 tỷ VND, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 81m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, thiết kế thông minh và hợp lý
  • Đặc điểm: Tầng trung, hướng mát, đầy đủ nội thất, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Big C Thăng Long, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách trường THCS Yên Hòa chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận qua các tuyến đường lớn như Phạm Hùng, Nguyễn Chánh
  • Gần bệnh viện 198, đảm bảo an tâm về sức khỏe
  • Hệ thống giao thông công cộng phát triển, giúp bạn dễ dàng di chuyển bằng xe máy, ô tô hoặc Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất thích hợp cho gia đình trẻ, các cặp đôi muốn tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi, gần gũi với các tiện ích cần thiết trong cuộc sống hàng ngày.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà và làm việc với chính chủ.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam