Căn hộ Gold View Bến Vân Đồn Quận 4 92m² giá 8.2 tỷ - Sẵn sàng sở hữu sổ hồng!
Phường 01, Quận 4, Hồ Chí Minh
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tại Gold View Bến Vân Đồn Quận 4, nơi có sổ hồng sắp được cấp cho các căn hộ từ lầu 6 trở lên. Với thông tin từ Sở NN-MT TPHCM, các chủ nhà đang rục rịch tăng giá mạnh, chắc chắn đây sẽ là một quyết định đầu tư thông minh cho các anh chị. Hiện tại, chỉ còn lại 03 căn giá tốt nhất với giá bán cực kỳ hấp dẫn, phù hợp để đón chờ sổ hồng trong năm nay!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 92m²
- Bố trí: 2PN 2WC view sông và thành phố đẹp
- Đặc điểm: Giá bán 8.2 tỷ VND bao gồm tất cả, đơn giá 89 triệu/m²
Tiện ích xung quanh:
- Gần Trung tâm thương mại với tổng diện tích 43.514m²
- Cách siêu thị Jmart và Familymart chỉ vài phút đi bộ
- Gần các quán cafe nổi tiếng như Starbucks và Phúc Long
- Hồ bơi rộng rãi tại tầng 5 và tầng thượng với khu BBQ thoáng mát
- Khu vui chơi trẻ em và phòng cộng đồng, đáp ứng nhu cầu giải trí cho gia đình
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 8.2 tỷ VND
Phù hợp với ai:
Căn hộ này cực kỳ phù hợp cho các gia đình trẻ, những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại, tiện nghi với đầy đủ các dịch vụ xung quanh. Đặc biệt là những nhà đầu tư muốn nắm bắt cơ hội tăng giá bất động sản trong thời điểm này.
Liên hệ:
Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để được hỗ trợ và hẹn xem nhà 24/7, đảm bảo bạn không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này!