Căn hộ góc Toà A5 HUD Định Công 157m² giá 8 tỷ - Thiết kế hiện đại, thoáng mát! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ góc Toà A5 HUD Định Công 157m² giá 8 tỷ - Thiết kế hiện đại, thoáng mát!

8 tỷ
157 m² - 51 triệu/m²

Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
157 m²

Khám phá căn hộ góc tuyệt đẹp tại Toà nhà A5 HUD, đường Nguyễn Cảnh Dị, phường Định Công, quận Hoàng Mai, Hà Nội. Với thiết kế hiện đại và diện tích lên đến 157m², căn hộ này mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 157m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Căn góc, tất cả các phòng đều có cửa sổ rộng thoáng mát, thiết kế nguyên bản cho phép bạn tự do trang trí nội thất theo ý thích.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ Linh Đàm, không gian xanh cho hoạt động thể thao và thư giãn
  • Thuận tiện di chuyển đến các trường đại học như ĐH Bách Khoa, KTQD, Đại học KHXHNV và ĐH Thăng Long
  • Cách bến xe Giáp Bát và Nước Ngầm chỉ vài phút đi xe
  • Giao thông thuận lợi với các trục đường lớn như Giải Phóng
  • Khu vực dân cư an ninh, gần các dịch vụ tiện ích như chợ, siêu thị, bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng dành cho gia đình, nhà đầu tư hoặc những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi, thoải mái và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và cảm nhận không gian sống tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội