Căn hộ góc Thăng Long Victory An Khánh 86.9m² giá 5 tỷ - Full nội thất, sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ góc Thăng Long Victory An Khánh 86.9m² giá 5 tỷ - Full nội thất, sẵn sàng ở ngay!

5 tỷ
86.9 m² - 58 triệu/m²

Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
86.9 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ góc tuyệt đẹp tại chung cư Thăng Long Victory, An Khánh! Với thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất, căn hộ này hoàn toàn sẵn sàng để bạn và gia đình chuyển vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 86.9m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh
  • Đặc điểm: Căn góc, full nội thất, nhà miễn thuế

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học An Khánh, thuận tiện cho việc học tập của con cái
  • Cách chợ An Khánh chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Giao thông thuận lợi với đường Đại lộ Thăng Long, kết nối nhanh chóng đến các khu vực lân cận
  • Các tiện ích nội khu như hồ bơi, phòng gym, sân chơi trẻ em

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ thích hợp cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống rộng rãi, tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay gọi ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước này!