Căn hộ góc 2PN Mường Thanh Viễn Triều, Nha Trang - 62m² full nội thất | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ góc 2PN Mường Thanh Viễn Triều, Nha Trang - 62m² full nội thất

3.59 tỷ
62 m² - 58 triệu/m²

Phường Vĩnh Phước, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

1 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
62 m²

Căn hộ góc view đẹp, sẵn sàng đón chủ mới tại Mường Thanh Viễn Triều, Nha Trang!

Sở hữu ngay căn hộ góc tầng trung thoáng mát, thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất cao cấp tại Tòa OC2A Mường Thanh Viễn Triều. Căn hộ lý tưởng cho gia đình trẻ hoặc nhà đầu tư thông thái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 62m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh tối ưu công năng sử dụng
  • Đặc điểm: Căn góc tầng 14, đón gió tự nhiên, không gian yên tĩnh, view thoáng đãng. Full nội thất hiện đại, mới tinh, sẵn sàng vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề bãi biển Nha Trang thơ mộng, dễ dàng tiếp cận các hoạt động vui chơi giải trí ven biển.
  • Gần các tiện ích công cộng như chợ Vĩnh Phước, siêu thị, ngân hàng, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Di chuyển thuận tiện đến trung tâm thành phố Nha Trang và các điểm du lịch nổi tiếng.
  • Khu vực an ninh tốt, có bảo vệ 24/7, hệ thống PCCC hiện đại.
  • Gần các trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập của con em.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.59 tỷ đồng (Thương lượng thiện chí)
  • Pháp lý: Hợp đồng mua bán, bao phí sang tên nhanh gọn.

Phù hợp với ai:

Căn hộ này là lựa chọn hoàn hảo cho các cặp vợ chồng trẻ, gia đình nhỏ mong muốn một không gian sống tiện nghi, hiện đại tại thành phố biển Nha Trang. Đồng thời, đây cũng là cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn nhờ vị trí đắc địa và tiềm năng cho thuê cao.