Căn hộ Gateway Thảo Điền 143m² giá 17 tỷ - Đảm bảo giá tốt nhất thị trường! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Gateway Thảo Điền 143m² giá 17 tỷ - Đảm bảo giá tốt nhất thị trường!

17 tỷ
143 m² - 119 triệu/m²

Thảo Điền, 12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
143 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ tuyệt đẹp tại Gateway Thảo Điền! Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ với 4 phòng ngủ và diện tích lên đến 143m², phù hợp cho những gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian sống thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 143m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 2 phòng tắm, 1 phòng khách và bếp mở thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Căn hộ nằm ở tầng cao, view đẹp hướng ra thành phố, nội thất cao cấp và thiết kế hiện đại.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách trung tâm thương mại Vincom Mega Mall Thảo Điền khoảng 1km
  • Gần trường quốc tế British International School, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách bến xe buýt Metro chỉ 500m, dễ dàng di chuyển đến khu vực lân cận
  • Gần các nhà hàng, quán cafe nổi tiếng tại Thảo Điền

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17 tỷ VND (bao gồm đầy đủ phí thuế).

Phù hợp với ai:

Căn hộ này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình đông thành viên, những người yêu thích không gian sống hiện đại và tiện nghi, cũng như các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có giá trị gia tăng trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được xem căn hộ và nhận thêm thông tin chi tiết!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội