Căn hộ FPT Plaza Đà Nẵng 71m² giá 3.6 tỷ - View thành phố lung linh về đêm! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ FPT Plaza Đà Nẵng 71m² giá 3.6 tỷ - View thành phố lung linh về đêm!

3.6 tỷ
71 m² - 51 triệu/m²

Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
71 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ FPT Plaza Đà Nẵng, nơi mang đến không gian sống lý tưởng với tầm nhìn thành phố tuyệt đẹp, đặc biệt là vào ban đêm. Với diện tích 71m², căn hộ được thiết kế thông minh với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư cho thuê, tạo nguồn thu nhập ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 71m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Full nội thất, pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng, công chứng ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ và siêu thị chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần sông Hàn và bãi biển Mỹ Khê, lý tưởng cho các hoạt động nghỉ dưỡng và thể thao
  • Trường học liên cấp từ mầm non đến đại học trong bán kính 1km, thuận tiện cho con cái học tập
  • Nội khu với hồ bơi miễn phí, công viên cây xanh, quán ăn, spa và quầy thuốc
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.6 tỷ VND (bao gồm 2% phí bảo trì)

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các gia đình trẻ muốn tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi, hoặc những nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê với tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn và đặt lịch xem căn hộ này. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu một không gian sống tuyệt vời tại Đà Nẵng!