Căn hộ FPT Plaza Đà Nẵng 68.7m² giá 3.45 tỷ - Tầng cao, full nội thất! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ FPT Plaza Đà Nẵng 68.7m² giá 3.45 tỷ - Tầng cao, full nội thất!

3.45 tỷ
68.7 m² - 50 triệu/m²

Phường Hoà Quý, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng

3 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
68.7 m²

Tìm kiếm tổ ấm lý tưởng tại Đà Nẵng? Căn hộ 2 phòng ngủ tại FPT Plaza 2 với hướng Nam mát mẻ, tầng cao view thoáng và nội thất cao cấp đang chờ đón bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:68.7m²
  • Bố trí:2 phòng ngủ đều có cửa sổ thông thoáng, bếp mở hiện đại, tối ưu không gian sống.
  • Đặc điểm:Tầng cao thoáng đãng, hướng Nam đón gió mát, full nội thất cao cấp, pháp lý minh bạch với sổ hồng sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong khu đô thị FPT City Đà Nẵng với đầy đủ tiện ích nội khu.
  • Cách Đại học FPT Đà Nẵng và Trường Quốc tế Singapore (SIS) chỉ vài phút di chuyển.
  • Gần bãi biển Non Nước, dễ dàng tận hưởng không khí biển trong lành.
  • Thuận tiện kết nối đến danh thắng Ngũ Hành Sơn và trung tâm thành phố.
  • Gần bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec Đà Nẵng, đảm bảo chăm sóc sức khỏe.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3.45 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn hộ này lý tưởng cho các cặp vợ chồng trẻ, gia đình có con nhỏ muốn tìm không gian sống hiện đại, tiện nghi và an ninh tại khu vực phát triển của Đà Nẵng. Cũng là lựa chọn tuyệt vời cho nhà đầu tư tìm kiếm tài sản có giá trị và tiềm năng tăng trưởng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ đẳng cấp này! Liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp. Số lượng có hạn!