Căn hộ FPT Plaza 3 Đà Nẵng - Sẵn Sàng Bàn Giao, Giá Tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ FPT Plaza 3 Đà Nẵng - Sẵn Sàng Bàn Giao, Giá Tốt

2.45 tỷ
47 m² - 52 triệu/m²

Phường Hoà Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng

1 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
47 m²

Chính chủ gửi bán gấp các căn hộ FPT Plaza 3, Đà Nẵng - Cơ hội sở hữu tổ ấm ven biển

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước tại FPT Plaza 3, tọa lạc tại vị trí đắc địa Phường Hoà Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng. Dự án sắp bàn giao, mang đến không gian sống hiện đại và tiện nghi, với nhiều lựa chọn diện tích và hướng view đa dạng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: Từ 47m² - 67m²
  • Bố trí: 1PN+ và 2PN
  • Đặc điểm: Các căn hộ được thiết kế tối ưu diện tích, tận dụng ánh sáng tự nhiên. Có căn view công viên tầng cao, căn góc view biển thoáng đãng.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay khu đô thị FPT City, thừa hưởng hạ tầng tiện ích đồng bộ.
  • Dễ dàng di chuyển đến bãi biển Non Nước - một trong những bãi biển đẹp nhất hành tinh.
  • Gần các tiện ích công cộng như trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại trong bán kính 5km.
  • Kết nối giao thông thuận tiện với các trục đường chính, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố Đà Nẵng.
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, phù hợp cho các gia đình trẻ và chuyên gia công tác tại Đà Nẵng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: Từ 2.45 tỷ - 3.65 tỷ VND
  • Cụ thể:
    • Căn 1PN+ 47m²: 2.45 tỷ
    • Căn 2PN 57m² hướng Đông: 2.85 tỷ
    • Căn 2PN 57m² hướng Nam: 2.95 tỷ
    • Căn 2PN 60.4m²: 2.95 tỷ
    • Căn 2PN 58m² Tòa E view công viên tầng cao: 2.95 tỷ
    • Căn 2PN 65m² hướng Nam: 3.5 tỷ
    • Căn góc 2PN 67m² hướng Bắc view biển: 3.65 tỷ