Căn hộ FLC Twin Towers Cầu Giấy 127m² giá 17.2 tỷ - Full nội thất cao cấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ FLC Twin Towers Cầu Giấy 127m² giá 17.2 tỷ - Full nội thất cao cấp!

17.2 tỷ
127 m² - 135 triệu/m²

Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
127 m²

Khám phá không gian sống lý tưởng tại căn hộ FLC Twin Towers, nơi mang đến cho bạn trải nghiệm sống tuyệt vời giữa lòng Hà Nội!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:127m²
  • Bố trí:3 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm:Full nội thất cao cấp, sổ đỏ lâu dài, thiết kế hiện đại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học chất lượng như THCS Dịch Vọng và Tiểu học Dịch Vọng
  • Cách siêu thị Big C Cầu Giấy khoảng 500m, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần công viên Cầu Giấy, nơi lý tưởng cho các hoạt động thể thao và thư giãn
  • Hệ thống giao thông thuận tiện với các tuyến xe buýt và Metro gần đó
  • Gần bệnh viện 198, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình bạn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:17.2 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn hộ thích hợp cho gia đình lớn, người có nhu cầu sống trong không gian hiện đại và tiện nghi, hoặc nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời tại khu vực trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước này!