Căn hộ FLC Landmark Tower Lê Đức Thọ 153m² giá 15 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ FLC Landmark Tower Lê Đức Thọ 153m² giá 15 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

15 tỷ
153 m² - 98 triệu/m²

Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
153 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ đẳng cấp tại FLC Landmark Tower, một trong những biểu tượng của sự sang trọng tại Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, Hà Nội. Đây là căn góc tuyệt đẹp với thiết kế tối ưu, mang lại không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 153m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ rộng rãi, 2 WC, phòng khách siêu thoáng, bếp bố trí hợp lý
  • Đặc điểm: Full nội thất cao cấp, chỉ cần xách vali vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hệ thống trường học từ mầm non đến THPT, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Bệnh viện, siêu thị, nhà hàng, chợ chỉ trong bán kính vài bước chân
  • Khu vực dân trí cao, an ninh 24/7, đảm bảo an toàn cho gia đình bạn
  • Giao thông cực thuận tiện, kết nối nhanh ra các trục đường lớn như Phạm Hùng, Hồ Tùng Mậu và Mỹ Đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15 tỷ VND – Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một nơi ở tiện nghi, hiện đại và an toàn tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem nhà trực tiếp và thương lượng giá tốt nhất cho căn hộ hiếm này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội