Căn hộ EuroWindow River Park Đông Anh 73m² giá 4.75 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ EuroWindow River Park Đông Anh 73m² giá 4.75 tỷ - Chính chủ bán gấp!

4.75 tỷ
73 m² - 65 triệu/m²

Xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
73 m²

Khách hàng đang tìm kiếm một căn hộ tuyệt vời tại Đông Anh? Căn hộ EuroWindow River Park với diện tích 73m², thiết kế 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, đang được chính chủ bán gấp với giá 4.75 tỷ VND. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một ngôi nhà đẹp, mới và đầy đủ nội thất như hình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 73m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà mới, đẹp, đầy đủ đồ nội thất, view nội khu thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Đông Hội chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện đa khoa Đông Anh, chỉ 1km, đảm bảo an toàn sức khỏe
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển vào trung tâm Hà Nội
  • Khu vực an ninh tốt, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.75 tỷ VND (bao sang tên)

Phù hợp với ai:

Căn hộ này phù hợp cho gia đình trẻ, các cặp vợ chồng mới cưới hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống đầy đủ tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên và tiện lợi cho cuộc sống hàng ngày.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội