Căn hộ Empire City Tilia 94m² giá 21 tỷ - Full nội thất sang trọng | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Empire City Tilia 94m² giá 21 tỷ - Full nội thất sang trọng

21 tỷ
94 m² - 223 triệu/m²

Thủ Thiêm (Quận 2 cũ), Thủ Đức, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
94 m²

Khám phá không gian sống đẳng cấp tại căn hộ Empire City Tilia, nơi mang đến cho bạn cuộc sống tiện nghi và sang trọng giữa lòng Thành phố Thủ Đức.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 94m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 toilet
  • Đặc điểm: Căn hộ được trang bị full nội thất hiện đại, sổ hồng riêng, pháp lý minh bạch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Quốc tế ABC, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách trung tâm thương mại Vincom Mega Mall 1km, mua sắm dễ dàng
  • Gần bệnh viện Quốc tế Thủ Đức chỉ 1.5km
  • Hệ thống giao thông thuận lợi với tuyến Metro số 1 trong phạm vi 2km
  • Thư viện và công viên gần kề, không gian xanh lý tưởng cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho gia đình trẻ, người đi làm hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm một sản phẩm bất động sản có giá trị tốt tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để sở hữu căn hộ tuyệt vời này. Hãy kết bạn Zalo và nhắn tin cho chúng tôi trước khi gọi để nhận thông tin chi tiết và hỗ trợ tốt nhất!