Căn hộ Empire City Thủ Thiêm 93m² giá 21 tỷ - View trực diện Empire 88 Tower! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Empire City Thủ Thiêm 93m² giá 21 tỷ - View trực diện Empire 88 Tower!

21 tỷ
93 m² - 226 triệu/m²

Thủ Thiêm, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
93 m²

Khám phá ngay cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp tại Empire City Thủ Thiêm! Căn hộ này không chỉ có diện tích 93m² với 2 phòng ngủ mà còn sở hữu tầm view tuyệt vời trực diện Empire 88 Tower - biểu tượng mới của Sài Gòn. Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư vào một không gian sống đẳng cấp giữa lòng thành phố!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 93m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Tầng cao, tầm nhìn thoáng đãng, không gian sống hiện đại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại lớn như Vincom Mega Mall Thủ Đức
  • Chỉ mất 5 phút đến khu vực Thủ Thiêm, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Gần trường học quốc tế và trường công lập chất lượng cao
  • Cách bến xe buýt và ga Metro chỉ vài phút đi bộ, thuận lợi cho việc đi lại
  • Hệ thống an ninh 24/7, đảm bảo an toàn cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21 tỷ VND (All in)

Phù hợp với ai:

Căn hộ này đặc biệt phù hợp với những ai đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp, gần gũi với thiên nhiên nhưng cũng rất thuận tiện cho việc di chuyển vào trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Liên hệ ngay với Phượng Minnie để được hỗ trợ 24/7 và không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội