Căn hộ Ecolife Tố Hữu 37m² giá 2 tỷ - Đầy đủ nội thất, tầng cao view thoáng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Ecolife Tố Hữu 37m² giá 2 tỷ - Đầy đủ nội thất, tầng cao view thoáng!

2 tỷ
37 m² - 54 triệu/m²

Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
37 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ Ecolife Tố Hữu, nơi lý tưởng cho cuộc sống hiện đại với thiết kế nhỏ gọn nhưng đầy đủ tiện nghi. Với diện tích 37m², căn hộ này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn sở hữu tầm nhìn thoáng đãng từ tầng cao, tạo cảm giác dễ chịu và thư giãn cho cư dân.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37m²
  • Bố trí: 1 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 1 phòng tắm
  • Đặc điểm: Tầng cao, đầy đủ nội thất, view thoáng mát

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Tiểu học Mễ Trì, thuận tiện cho việc học hành của trẻ em
  • Cách siêu thị Big C Thăng Long chỉ 1km, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện 198, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận qua tuyến Metro
  • Khu vực phát triển với nhiều tiện ích đô thị, phù hợp cho cuộc sống hiện đại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn hộ Ecolife Tố Hữu là lựa chọn lý tưởng cho các cặp đôi trẻ, gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại tại Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!