Căn hộ Eco6 Long Trường, Quận 9 - 50.4m² giá 4.55 tỷ - Sẵn sàng công chứng ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Eco6 Long Trường, Quận 9 - 50.4m² giá 4.55 tỷ - Sẵn sàng công chứng ngay!

4.55 tỷ
50.4 m² - 90 triệu/m²

Phường Long Trường, Quận 9 (cũ), Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
50.4 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ Eco6 tại phường Long Trường, Quận 9 - nơi mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn! Với diện tích 50.4m², căn hộ này sở hữu 2 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, phù hợp cho cuộc sống tiện nghi và thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50.4m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 WC
  • Đặc điểm: Nhà hoàn công đầy đủ, công chứng ngay, khu vực an ninh và dân trí cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần dự án Centana, chỉ cách 200m, thuận tiện cho việc di chuyển và mua sắm.
  • Hệ thống giao thông kết nối nhanh chóng đến các khu vực lân cận.
  • Gần các trường học, bệnh viện và trung tâm thương mại, phục vụ đầy đủ nhu cầu sinh hoạt.
  • Môi trường sống trong lành, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.55 tỷ VND, có thương lượng.

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho các gia đình trẻ, người đi làm hoặc nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản tại khu vực Quận 9 đang phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này!