Căn hộ Eaton Park Quận 2 75.2m² giá 9.3 tỷ - Căn góc giá tốt nhất | TongkhoBDS.com

Property main image
15 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Eaton Park Quận 2 75.2m² giá 9.3 tỷ - Căn góc giá tốt nhất

9.3 tỷ
75.2 m² - 124 triệu/m²

Phường An Phú, Quận 2 (cũ), Hồ Chí Minh

7 giờ trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
75.2 m²

Cơ hội sở hữu căn góc đẳng cấp tại Eaton Park với mức giá giảm sâu, lý tưởng cho cả nhu cầu an cư sang trọng lẫn đầu tư sinh lời bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:75.2m²
  • Bố trí:Căn góc với thiết kế tối ưu ánh sáng và gió trời tự nhiên
  • Đặc điểm:Thuộc tòa A5 - tòa bàn giao đầu tiên (dự kiến đầu năm 2027), đơn giá cạnh tranh nhất dự án, lịch thanh toán siêu giãn chỉ cần đóng 65% để nhận nhà

Tiện ích xung quanh:

  • Tọa lạc tại mặt tiền đường Mai Chí Thọ, trục đường huyết mạch kết nối nhanh chóng vào trung tâm
  • Sát cạnh khu đô thị mới Thủ Thiêm, tâm điểm phát triển tài chính của thành phố
  • Gần trung tâm thương mại Estella Place, thuận tiện mua sắm và giải trí cao cấp
  • Hệ thống trường quốc tế danh tiếng tại phường An Phú trong bán kính gần
  • Kết nối dễ dàng với tuyến Metro số 1, tối ưu hóa thời gian di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:9.3 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp với khách hàng thượng lưu tìm kiếm không gian sống hiện đại, đẳng cấp hoặc các nhà đầu tư thông thái muốn đón đầu đợt bàn giao đầu tiên của dự án vào năm 2027.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để nhận tư vấn chi tiết về rổ hàng giá tốt nhất và chọn cho mình căn hộ ưng ý!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam