Căn hộ Duplex Đồng Đen, Quận Tân Bình, 40m² giá 5.29 tỷ - Thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Duplex Đồng Đen, Quận Tân Bình, 40m² giá 5.29 tỷ - Thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất!

5.29 tỷ
40 m² - 132 triệu/m²

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
40 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ Duplex hiện đại tại Đồng Đen, Quận Tân Bình, nơi không gian sống lý tưởng kết hợp giữa sự thoải mái và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: Duplex với gác cao, không gian mở thoáng đãng
  • Đặc điểm: Full kính, thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất, không giới hạn người ở

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngã tư Bảy Hiền, thuận tiện di chuyển đến các quận trung tâm
  • Cách trường Văn Hiến chỉ 5 phút đi xe, tiện cho việc học tập
  • Nhiều quán cà phê, nhà hàng xung quanh, phục vụ nhu cầu giải trí
  • Gần chợ Bàu Cát, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng tiếp cận các phương tiện công cộng như xe máy, ô tô, Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.29 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho những ai yêu thích không gian sống hiện đại, thoải mái, và gần gũi với các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ Duplex tuyệt vời này, hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà!