Căn hộ Duplex Ciputra Tây Hồ 232m² giá 18 tỷ - Thiết kế 4 phòng ngủ sang trọng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Duplex Ciputra Tây Hồ 232m² giá 18 tỷ - Thiết kế 4 phòng ngủ sang trọng!

18 tỷ
232 m² - 78 triệu/m²

Tây Hồ, Hà Nội, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
232 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ Duplex tuyệt đẹp tại Ciputra, Tây Hồ - không chỉ là nơi ở mà còn là không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 232m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 4 vệ sinh
  • Đặc điểm: Căn góc, tầng trung đẹp nhất dự án, nhà full nội thất cao cấp và hiện đại, có sẵn slot ô tô.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường quốc tế CIPUTRA, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách trung tâm thương mại Lotte Mart 5 phút đi xe, mua sắm tiện lợi
  • Gần công viên Ciputra, không gian thoáng đãng cho các hoạt động ngoài trời
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này phù hợp với các gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian sống sang trọng, tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước này! Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời!