Căn hộ Duplex Cầu Giấy 317m² giá 27 tỷ - Chính chủ bán nội thất cao cấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Duplex Cầu Giấy 317m² giá 27 tỷ - Chính chủ bán nội thất cao cấp!

27 tỷ
317 m² - 85 triệu/m²

Cầu Giấy, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
317 m²

Khám phá căn hộ Duplex ấn tượng tại trung tâm quận Cầu Giấy, Hà Nội. Với diện tích lên đến 317m², căn hộ này mang đến không gian sống đẳng cấp hoàn hảo cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 317m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ rộng rãi, thiết kế thông minh
  • Đặc điểm: Căn hộ chính chủ, để lại toàn bộ nội thất cao cấp trị giá 5 tỷ

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường mầm non và tiểu học Xuân Thủy chỉ 500m, thuận tiện cho con em đi học
  • Gần siêu thị VinMart, chỉ cách 300m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận nhờ hệ thống giao thông phát triển
  • Gần bệnh viện E và bệnh viện 198, đảm bảo an tâm sức khỏe cho cả gia đình
  • Không xa các khu vui chơi giải trí, đáp ứng nhu cầu thư giãn của cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 27 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho những gia đình đang tìm kiếm không gian sống rộng rãi, tiện nghi tại trung tâm thành phố, đặc biệt là những ai yêu thích sự sang trọng và hiện đại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.