Căn hộ Đống Đa 92m² giá 24.5 tỷ - Lô góc 3 thoáng, đầu tư siêu lợi nhuận! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Đống Đa 92m² giá 24.5 tỷ - Lô góc 3 thoáng, đầu tư siêu lợi nhuận!

24.5 tỷ
92 m² - 266 triệu/m²

Phường Văn Chương, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
24 Phòng
Diện tích
92 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư không thể bỏ qua tại Đống Đa! Căn hộ lô góc 3 thoáng, được xây mới với 24 phòng full nội thất, hiện đang vận hành ổn định, hứa hẹn mang lại dòng tiền lợi nhuận lên đến 120 triệu/tháng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 92m²
  • Bố trí: 24 phòng ngủ, mỗi phòng đều sáng và thoáng đãng
  • Đặc điểm: 7.5 tầng, trang bị thang máy, PCCC tiêu chuẩn cao

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách hồ Linh Quang vài bước chân, không gian thư giãn tuyệt vời
  • Gần trung tâm Đống Đa với đầy đủ tiện ích như trường học, bệnh viện, chợ
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận qua hệ thống giao thông thuận lợi
  • Trung tâm thương mại sầm uất chỉ trong vòng 1km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 24.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ rất phù hợp cho các nhà đầu tư tìm kiếm dòng tiền ổn định trong khu vực nội đô, hoặc các gia đình có nhu cầu sống trong một không gian tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn này!