Căn hộ Đống Đa 18m² giá 1.8 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, ô tô đỗ cửa! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Đống Đa 18m² giá 1.8 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, ô tô đỗ cửa!

1.8 tỷ
18 m² - 100 triệu/m²

Đống Đa, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
1 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
18 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ tuyệt đẹp tại quận Đống Đa, Hà Nội! Căn hộ tầng 5 trên đường Thịnh Hào, mang đến không gian sống lý tưởng cho những ai yêu thích sự tiện nghi và gần gũi với trung tâm thành phố. Với thiết kế nguyên bản, căn hộ này hứa hẹn sẽ là nơi an cư lý tưởng cho bạn và gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 18m²
  • Bố trí: 01 phòng ngủ, 01 phòng tắm, bếp và khách, ban công thoáng đãng
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, ô tô đỗ ngay chân cầu thang, không gian sống ấm cúng và tiện nghi

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường THPT Đống Đa chỉ 500m, thuận tiện cho việc học tập
  • Gần chợ Thịnh Hào, cung cấp đầy đủ nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm qua các tuyến đường lớn
  • Gần bệnh viện Đa khoa Đống Đa, đảm bảo chăm sóc sức khỏe
  • Khu vực đông đúc với nhiều quán ăn, cà phê phục vụ nhu cầu giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này phù hợp với những cặp đôi trẻ, người đi làm hoặc sinh viên muốn sống gần trung tâm Hà Nội với đầy đủ tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội