Căn hộ dịch vụ Trần Văn Sắc, Thảo Điền 98m² giá 28.2 tỷ - Dòng tiền ổn định! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ dịch vụ Trần Văn Sắc, Thảo Điền 98m² giá 28.2 tỷ - Dòng tiền ổn định!

28.2 tỷ
98 m² - 288 triệu/m²

Thảo Điền, 12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
98 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại khu vực Thảo Điền, quận 2! Căn hộ dịch vụ này không chỉ là một tài sản hiếm có mà còn là lựa chọn hoàn hảo để đảm bảo dòng tiền ổn định cho bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 98m² (4,6 x 22m)
  • Bố trí: 3 tầng + lửng, bao gồm 13 căn hộ dịch vụ đầy đủ nội thất
  • Đặc điểm: Có thang máy mới, thuận tiện cho việc di chuyển

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều nhà hàng, quán cà phê nổi tiếng tại Thảo Điền
  • Cách trung tâm thương mại Vincom Megamall 5 phút lái xe
  • Gần các trường quốc tế như British International School và American School
  • Tiện lợi di chuyển đến khu đô thị mới Thủ Thiêm và trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 28.2 tỷ VND (có thương lượng)
  • Hợp đồng thuê: 40 triệu/tháng

Phù hợp với ai:

Căn hộ dịch vụ này phù hợp cho những nhà đầu tư tìm kiếm dòng tiền ổn định hoặc các gia đình muốn tận hưởng cuộc sống tiện nghi tại khu vực Thảo Điền sầm uất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và nhận tư vấn rõ ràng, minh bạch từ chúng tôi.