Căn hộ dịch vụ Thành Thái Quận 10 51.15m² giá 12.5 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ dịch vụ Thành Thái Quận 10 51.15m² giá 12.5 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

12.5 tỷ
51.15 m² - 244 triệu/m²

Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
7 Phòng
Diện tích
51.15 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại căn hộ dịch vụ hẻm xe tải Thành Thái, quận 10. Với vị trí đắc địa và thiết kế thông minh, đây chính là nơi lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 51.15m²
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu và sân thượng với 7 phòng ngủ, mỗi phòng đều có vệ sinh riêng
  • Đặc điểm: Nhà có mặt tiền lớn, hẻm rộng 10m thông thoáng, dễ dàng cho xe hơi ra vào, có khu vực để xe riêng và sân phơi đồ tiện lợi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học và các cơ sở giáo dục nổi tiếng
  • Cách chợ và khu mua sắm chỉ vài phút đi bộ
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, thích hợp cho gia đình và đầu tư cho thuê

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi hoặc một cơ hội đầu tư sinh lời ổn định với doanh thu hàng tháng lên đến 35 triệu đồng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ dịch vụ tuyệt vời này!