Căn hộ dịch vụ tại Quận 10 - Giá 26,8 tỷ - Dòng tiền ổn định 95 triệu/tháng | TongkhoBDS.com

Property main image
24 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ dịch vụ tại Quận 10 - Giá 26,8 tỷ - Dòng tiền ổn định 95 triệu/tháng

26.8 tỷ
103.6 m² - 259 triệu/m²

5, Quận 1, Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
103.6 m²

Chính chủ bán tòa căn hộ dịch vụ với dòng tiền ổn định ngay trung tâm Quận 10, TP Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội đầu tư hiếm có với sản phẩm không có căn thứ hai trong khu vực này.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 103,6m²
  • Bố trí: Nở hậu 5,8m, mặt tiền 5,7m, hẻm 3m thông thoáng
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ với 11 căn hộ cao cấp thông thoáng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường Quốc Tế Việt Úc và Đại học Kinh tế TP.HCM
  • Chợ Ngô Quyền và Siêu thị Coopmart Lý Thường Kiệt chỉ 5 phút đi bộ
  • Gần BV Đại học Y Dược và BV Chợ Rẫy, đảm bảo sức khỏe cho cư dân
  • Trung tâm giải trí như Trung Nguyên Cafe và các phòng gym, spa
  • Công viên Lý Thái Tổ cách nhà chỉ 5 phút di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 26,8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội dành cho các nhà đầu tư tìm kiếm dòng tiền ổn định, cũng như những ai muốn sở hữu bất động sản tăng giá bền vững tại trung tâm Sài Gòn.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: 395/25, Đường Vĩnh Viễn, Phường 5, Quận 10, Hồ Chí Minh
Tỉnh/Thành: Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: Quận 1
Phường/Xã: 5