Căn hộ dịch vụ Quận 3 - 70m² - 19.5 tỷ - Dòng tiền 850 triệu/năm | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ dịch vụ Quận 3 - 70m² - 19.5 tỷ - Dòng tiền 850 triệu/năm

19.5 tỷ
70 m² - 279 triệu/m²

Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Dự án căn hộ dịch vụ
Phòng ngủ
8 Phòng
Phòng tắm
9 Phòng
Diện tích
70 m²

Bán gấp căn hộ dịch vụ 5 tầng mặt tiền đường CMT8, Quận 3 - Dòng tiền 850 triệu/năm!

Cơ hội đầu tư vàng không thể bỏ lỡ! Căn hộ dịch vụ 5 tầng mới tinh, thiết kế hiện đại, tọa lạc ngay vị trí đắc địa đường CMT8, Quận 3. Khu vực hẻm xe hơi thông thoáng, an ninh, thuận tiện di chuyển vào trung tâm thành phố. Thích hợp khai thác cho thuê ngay, mang lại nguồn thu nhập ổn định hàng năm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70m²
  • Bố trí: 5 tầng kiên cố, tối ưu công năng với 8 phòng căn hộ dịch vụ khép kín, 9 nhà vệ sinh.
  • Đặc điểm: Nhà mới xây dựng theo phong cách hiện đại, nội thất cao cấp tặng toàn bộ. Bao gồm gara để xe rộng rãi, thang máy tốc độ cao, hệ thống phòng cháy chữa cháy đạt chuẩn. Có bếp, phòng khách, ban công, sân thượng BBQ lý tưởng.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 3, dễ dàng kết nối giao thông đến các quận trung tâm.
  • Gần nhiều trường đại học lớn như Đại học Kinh tế TP.HCM, Đại học Kiến trúc TP.HCM.
  • Xung quanh tập trung nhiều tiện ích thương mại, dịch vụ, nhà hàng, quán cafe sầm uất.
  • Cách chợ Bến Thành khoảng 10 phút di chuyển, thuận tiện cho việc mua sắm.
  • Dễ dàng tiếp cận các bệnh viện lớn như Bệnh viện Nhiệt Đới, Bệnh viện Bình Dân.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19.5 tỷ VND (Chủ nhà cam kết giảm mạnh 1 tỷ cho khách hàng chốt cọc nhanh chóng).
  • Dòng tiền khai thác: Khoảng 850 triệu VND/năm, nguồn thu nhập thụ động ổn định.