Căn hộ dịch vụ Phường 13 Tân Bình 69m² giá 15.3 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ dịch vụ Phường 13 Tân Bình 69m² giá 15.3 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

15.3 tỷ
69 m² - 222 triệu/m²

13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
69 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại căn hộ dịch vụ nằm ngay sát ga T3 mới, thuộc Phường 13, Quận Tân Bình! Với diện tích 69m² (4x17.3), căn hộ này không chỉ là nơi ở mà còn là nguồn thu nhập hấp dẫn với dòng tiền 400 triệu đồng mỗi năm, đầy tiềm năng cho các nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:69m²
  • Bố trí: Thiết kế đầy đủ tiện nghi, phòng khách rộng rãi, không gian sống thoải mái.
  • Đặc điểm: Căn hộ full kín khách, sẵn sàng khai thác cho thuê ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ga T3 mới, thuận tiện cho việc di chuyển bằng Metro.
  • Cách sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 10 phút, dễ dàng cho việc đi lại.
  • Hệ thống siêu thị, chợ, và các cửa hàng tiện lợi xung quanh, phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Các trường học, bệnh viện trong bán kính 1km, đảm bảo cuộc sống thuận lợi cho gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:15.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ dịch vụ này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn có nguồn thu nhập ổn định từ cho thuê hoặc những gia đình đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại tại Tân Bình.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này! Inbox ngay hôm nay!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội