Căn hộ dịch vụ Phú Nhuận 40m² giá 9.4 tỷ - Doanh thu ổn định, vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ dịch vụ Phú Nhuận 40m² giá 9.4 tỷ - Doanh thu ổn định, vào ở ngay!

9.4 tỷ
40 m² - 235 triệu/m²

Phường 01, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Cho thuê căn hộ chung cư
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
40 m²

Chủ nhà thiện chí giảm giá, căn hộ dịch vụ tại Phú Nhuận mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn với doanh thu ổn định lên tới 500 triệu/năm. Với vị trí đắc địa trên đường Phan Đình Phùng, gần khu ẩm thực Phan Xích Long, dễ dàng kết nối đến Quận 1 và sân bay Tân Sơn Nhất, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn đầu tư sinh lời hoặc tìm kiếm một nơi ở tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: 5 tầng, 6 phòng khép kín, 6WC, gara để xe, phòng khách, bếp, ban công, sân thượng BBQ
  • Đặc điểm: Nhà mới đẹp, vào vận hành ngay không cần sửa chữa

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu ẩm thực Phan Xích Long, đa dạng món ăn và giải trí
  • Chỉ mất 10 phút di chuyển đến sân bay Tân Sơn Nhất
  • Khu vực luôn kín phòng, dễ dàng khai thác cho thuê
  • Gần các trường học, bệnh viện và trung tâm thương mại lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.4 tỷ VND (đã giảm 500 triệu cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê hoặc gia đình tìm kiếm một nơi ở tiện nghi, hiện đại tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Gọi ngay để xem nhà thực tế và làm việc chính chủ.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam