Căn hộ dịch vụ Phú Nhuận 310m² giá 18.5 tỷ - Dòng tiền gần 100 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ dịch vụ Phú Nhuận 310m² giá 18.5 tỷ - Dòng tiền gần 100 triệu/tháng!

18.5 tỷ
310 m² - 60 triệu/m²

Cầu Kiệu, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
310 m²

Chính chủ bán căn hộ dịch vụ tại trung tâm Phú Nhuận, là cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn với dòng tiền ổn định gần 100 triệu/tháng. Tọa lạc tại khu lõi trung tâm, giáp ranh với các quận 1, 3 và Bình Thạnh, nơi khách thuê luôn vượt quá nguồn cung, đặc biệt là phân khúc căn hộ dịch vụ cao cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 310m²
  • Bố trí: 5 tầng, 12 phòng Duplex tối ưu giá thuê, dễ dàng lấp đầy phòng cho thuê
  • Đặc điểm: Thiết kế bài bản, thông thoáng, riêng tư, ít chi phí quản lý, full nội thất, sẵn sàng cho thuê ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Diamond Plaza và Vincom Center
  • Thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận qua các trục đường chính
  • Có nhiều nhà hàng, quán cà phê, và dịch vụ giải trí xung quanh
  • Gần các trường học quốc tế và bệnh viện uy tín

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ dịch vụ này là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư tìm kiếm tài sản sinh lời ổn định trong khu vực phát triển mạnh mẽ. Với pháp lý rõ ràng và khả năng khai thác dài hạn, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà và nhận báo cáo dòng tiền chi tiết từ chính chủ!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội