Căn hộ dịch vụ Mặt Tiền Đường Số 79, Tân Quy, Quận 7, 121.8m² - Thu nhập 130 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ dịch vụ Mặt Tiền Đường Số 79, Tân Quy, Quận 7, 121.8m² - Thu nhập 130 triệu/tháng!

40 tỷ
121.8 m² - 328 triệu/m²

Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
121.8 m²

Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lợi tại khu vực sôi động của Quận 7? Căn hộ dịch vụ mặt tiền Đường Số 79, Phường Tân Quy chính là lựa chọn hoàn hảo cho bạn! Với thu nhập ổn định lên đến 130 triệu/tháng, đây là một cơ hội không thể bỏ qua.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 121.8m² (5.8m x 21m)
  • Bố trí: 1 trệt, 4 lầu và 1 sân thượng, bao gồm 16 phòng và 1 penthouse để ở
  • Đặc điểm: Căn hộ dịch vụ được thiết kế hiện đại, phù hợp cho việc kinh doanh cho thuê, mang lại nguồn thu nhập cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại SC VivoCity, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách trường quốc tế Singapore 1km, lý tưởng cho gia đình có con nhỏ
  • Gần bệnh viện FV, đảm bảo sức khỏe cho cư dân
  • Hệ thống giao thông thuận lợi với các tuyến xe buýt và Metro gần đó
  • Đường lớn, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 40 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn hộ dịch vụ này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một nguồn thu nhập ổn định hoặc những ai muốn phát triển mô hình kinh doanh cho thuê căn hộ.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để xem nhà và gặp trực tiếp chủ! Cơ hội không chờ đợi ai!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội