Căn hộ dịch vụ Lương Khánh Thiện, Hoàng Mai, 79m², giá 22.8 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ dịch vụ Lương Khánh Thiện, Hoàng Mai, 79m², giá 22.8 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

22.8 tỷ
79 m² - 289 triệu/m²

Quận Hoàng Mai, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
79 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ dịch vụ đẳng cấp tại đường Lương Khánh Thiện, quận Hoàng Mai. Đây là cơ hội vàng cho những ai đang tìm kiếm một kênh đầu tư sinh lời hấp dẫn, với doanh thu ổn định và tiềm năng tăng giá mạnh mẽ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 79m²
  • Bố trí: 7 tầng, 21 phòng, trong đó tầng 1 để xe, tầng 2 có 3 phòng, các tầng 3, 4, 5, 6 mỗi tầng 4 phòng, tầng 7 có 2 phòng lớn.
  • Đặc điểm: Căn hộ được xây dựng mới, có thang máy, nội thất đầy đủ, thiết kế thông thoáng với cửa hướng Đông Nam, đảm bảo an toàn với hệ thống PCCC và GPXD hoàn chỉnh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến phố lớn, thuận tiện di chuyển đến trung tâm thành phố.
  • Đường Lương Khánh Thiện có nhiều dịch vụ tiện ích như chợ, siêu thị, nhà hàng và quán cà phê.
  • Trường học và bệnh viện nằm trong bán kính 1km, thuận lợi cho cư dân.
  • Ô tô nhỏ đỗ cửa, dễ dàng tiếp cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 22.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn khai thác dịch vụ cho thuê, hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội