Căn hộ dịch vụ Liễu Giai 140m² giá 91 tỷ - Đầu tư sinh lời bền vững! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ dịch vụ Liễu Giai 140m² giá 91 tỷ - Đầu tư sinh lời bền vững!

91 tỷ
140 m² - 650 triệu/m²

Quận Ba Đình, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Năm xây dựng
2025
Diện tích
140 m²

Khám phá cơ hội đầu tư hấp dẫn với căn hộ dịch vụ cao cấp tại phố Liễu Giai, quận Ba Đình - khu vực trung tâm sôi động của Hà Nội. Đây là một siêu phẩm hiếm có với thiết kế sang trọng và vị trí đắc địa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 140m²
  • Bố trí: 8 tầng + 1 hầm gara, mỗi tầng 2 căn hộ, tổng cộng 13 căn (gồm loại 1PN & 2PN + phòng khách)
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 8m, nội thất cao cấp, tầng 8 có Penthouse và phòng Relax view Lotte siêu đẹp.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Đại sứ quán Nhật Bản, thuận tiện cho khách Nhật thuê lâu dài
  • Cạnh Lotte Center, mua sắm và giải trí đa dạng
  • Ngõ ô tô thông thoáng, kết nối dễ dàng với các tuyến đường lớn như Vạn Phúc, Vạn Bảo, Đội Cấn
  • Hệ thống PCCC tiêu chuẩn, đảm bảo an toàn cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 91 tỷ VND (có gia lộc)

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn khai thác dòng tiền ổn định từ khách Nhật hoặc các doanh nhân cần một không gian sống sang trọng tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà.